Tấm đệm silicon dẫn nhiệt 2.0W / mK TIF150-20-12U cho CPU / PCB / LED
Trung Quốc Dongguan Ziitek Electronic Materials & Technology Ltd. Chứng chỉ
—— Peter Goolsby
—— Antonello Sau
—— Chris Rogers
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
2.0W / mK Thermal Conductivity Silicone Gap Pad TIF150-20-12U   For CPU / PCB / LED
2.0W / mK Thermal Conductivity Silicone Gap Pad TIF150-20-12U   For CPU / PCB / LED 2.0W / mK Thermal Conductivity Silicone Gap Pad TIF150-20-12U   For CPU / PCB / LED
Hình ảnh lớn :  Tấm đệm silicon dẫn nhiệt 2.0W / mK TIF150-20-12U cho CPU / PCB / LED
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: ZIITEK
Chứng nhận: UL and RoHs
Số mô hình: TIF150-20-12U
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1000pcs
Giá bán: Có thể đàm phán
chi tiết đóng gói: 1000 cái / túi
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Khả năng cung cấp: 10000 / ngày
Chi tiết sản phẩm
Độ dẫn nhiệt & ủ phân: 2 W/mK Màu sắc: Màu xanh da trời
Tiếp tục sử dụng nhiệt độ: -50 đến 200℃ độ cứng: 27 bờ biển 00
độ dày: 1,25mmT
Làm nổi bật:
chất độn dẫn nhiệt
silicone dẫn nhiệt
miếng đệm khoảng cách silicon 2.0W / mK
Tấm cách nhiệt silicon dẫn nhiệt 2.0W/mK cho CPU/PCB/LED
Hồ sơ công ty
Đặc trưng:
> Dẫn nhiệt tốt:2.0 W/mK
> Dính tự nhiên không cần sơn phủ thêm
> Mềm mại và có thể nén được cho các ứng dụng ít căng thẳng
> Có sẵn với độ dày khác nhau
Các ứng dụng:
> Các bộ phận làm mát cho khung của khung
> Ổ lưu trữ dung lượng lớn tốc độ cao
> Vỏ tản nhiệt tại BLU được chiếu sáng bằng đèn LED trong LCD
> TV LED và đèn LED-lit
> Mô-đun bộ nhớ RDRAM
> Giải pháp tản nhiệt ống dẫn nhiệt siêu nhỏ
> Bộ điều khiển động cơ ô tô
> Phần cứng viễn thông
> Thiết bị điện tử cầm tay
> Thiết bị kiểm tra tự động bán dẫn (ATE)
Thuộc tính tiêu biểu củaTIF™150-20-12U
Màu sắc
Màu xanh da trời
Thị giác độ dày tổng hợp nhiệt trở kháng
@10psi
(℃-in²/W)
Sự thi công &
ủ phân
Cao su silicone đầy gốm
*** 10 triệu / 0,254 mm 0,21
20 triệu / 0,508 mm 0,27
Trọng lượng riêng
2,80 g/cc ASTM D297
30 triệu / 0,762 mm
0,39
40 triệu / 1,016 mm
0,43
Nhiệt dung
1 l/gK ASTM C351
50 triệu / 1.270 mm
0,50
60 triệu / 1,524 mm
0,58
độ cứng
27 bờ biển 00 tiêu chuẩn ASTM 2240
70 triệu / 1,778 mm
0,65
80 triệu / 2,032 mm
0,76
Sức căng
55 điểm
ASTM D412
90 triệu / 2,286 mm
0,85
100 triệu / 2.540 mm
0,94
Tiếp tục sử dụng nhiệt độ
-50 đến 200℃
110 triệu / 2,794 mm
1,00
120 triệu / 3,048 mm
1,07
Điện áp đánh thủng điện môi
>10000 VAC ASTM D149
130 triệu / 3.302mm
1.16
140 triệu / 3,556 mm
1,25
Hằng số điện môi
7,5 MHz ASTM D150
150 triệu / 3.810 mm
1,31
160 triệu / 4,064 mm
1,38
Điện trở suất
8X1012Ôm-mét ASTM D257
170 triệu / 4,318 mm
1,43
180 triệu / 4,572 mm
1,50
đánh giá lửa
94 V0
tương đương UL
190 triệu / 4,826 mm
1,60
200 triệu / 5.080 mm
1,72
Dẫn nhiệt
2 W/mK ASTM D5470 Hình ảnh l/ ASTM D751 ASTM D5470
Độ dày tiêu chuẩn:
0,010" (0,25mm) 0,020" (0,51mm) 0,030" (0,76mm) 0,040" (1,02mm) 0,050" (1,27mm) 0,060" (1,52mm) 0,070" (1,78mm) 0,080" (2,03mm) 0,090" (2,29mm) 0,100" (2,54mm) 0,110" (2,79mm) 0,120" (3,05mm) 0,130" (3,30mm) 0,140" (3,56mm) 0,150" (3,81mm) 0,160" (4,06mm) 0,170" (4,32) mm) 0,180" (4,57mm) 0,190" (4,83mm) 0,200" (5,08mm)
Tham khảo độ dày thay thế của nhà máy.
Kích thước tờ tiêu chuẩn:
8" x 16"(203mm x 406mm) 16" x 18"(406mm x 457mm)
TIF™ series Có thể cung cấp các hình dạng khuôn cắt riêng lẻ.
Chất kết dính nhạy cảm Peressure:
Yêu cầu chất kết dính trên một mặt có hậu tố "A1".
Yêu cầu chất kết dính trên hai mặt với hậu tố "A2".
gia cố:
TIF™ loại tấm có thể thêm bằng sợi thủy tinh gia cố.
Tấm đệm silicon dẫn nhiệt 2.0W / mK TIF150-20-12U cho CPU / PCB / LED 0